Gudanar da albarkatun ɗan adam ta amfani da software mai buɗewa

Gudanar da albarkatun ɗan adam

Lokacin da waɗanda muke rubutu game da Linux da software kyauta suka rubuta game da yadda za'a maye gurbin Windows da aikace-aikacenta, Kullum muna mai da hankali kan shirye-shirye guda goma; sarrafa kalmomi, gyaran hoto, zane, bincike na multimedia kuma ba mu wuce can ba.

Amma, akwai ƙarin amfani da yawa na ƙididdiga fiye da yadda mai amfani da gida ke so, kuma duk waɗannan ƙwararrun masu amfani za su iya cin gajiyar fa'idodin kayan aikin kyauta. Wannan shine dalilin da ya sa a yau za mu yi magana game da irin nau'in fa'ida mai amfani a cikin ƙungiyoyi. Aikace-aikace don gudanar da albarkatun ɗan adam.

Keɓe keɓewar da annobar ta haifar ya inganta canje-canjen da aka riga aka samu a cikin yanayin aiki da kuma alaƙar ma'aikata. Ko da wadancan kamfanonin da basu ga bukatar tsarin sarrafa kayan mutane ta hanyar komputa ba, tilas ne su tilasta shi.

Tun daga lokacin Tsarin kula da kayan aiki na mutane ba zai yi aiki ba idan babu wani tsarin kula da albarkatun ɗan adam wanda aka tsara wanda zai dace da bukatun ƙungiyar. Ta wannan muke nufi tallafi na wasu tsarukan dabaru da dabaru waɗanda ke amfani da su yadda yakamata don tabbatar da cewa mun samu, riƙewa da kuma biyan ma'aikatan da isassu.

Gudanar da albarkatun ɗan adam. Me yasa amfani da takamaiman software

Manhaja ta kula da kayan aikin mutum ta haɗa da saitin aikace-aikacen da ke taimakawa haɓaka, daidaitawa da sarrafa duk ayyukan da suka shafi ma'aikata. Daga cikin wasu abubuwa, yana ma'amala da kula da lokacin ma'aikaci, auna yawan aiki, kirga albashi, da bayar da fa'idodi.

Manhajar kula da kayan mutum yana taimakawa warware matsalolin gudanarwa na ma'aikata mai mahimmanci ta hanyar ƙirƙirar tsarin aiwatar da bayanai. Wannan yana bawa ƙungiyoyi damar yanke shawara mai wayo da sauri, yana basu damar hango buƙatu na gaba.

Hasashen baiwa

Hasashen baiwa shine tsari na hango canje-canje masu zuwa a cikin buƙata da samar da baiwa. Godiya ga amfani da shirye-shiryen kula da albarkatun mutane, yana yiwuwa a:

  • Kimanin bambance-bambance a cikin haɓaka, samarwa da samun kuɗaɗen ƙungiyar.
  • Lissafi yadda waɗannan bambance-bambancen zasu rinjayi buƙatar ma'aikata.
  • Dayyade buƙatar korar ma'aikata da ƙaura.
  • Yi hasashen samuwar ciki da waje na ƙwararrun ma'aikatan da ake buƙata don saduwa da hasashen.

Sauran fa'idodin shirye-shiryen kula da albarkatun ɗan adam

Rage farashin

Godiya ga waɗannan nau'ikan shirye-shiryen, lokacin ma'aikata da biyan kuɗi ana iya yin su ta hanyar dijital. Wannan yana adana lokaci kuma yana kawar da kurakurai. Hakanan yana ba da damar tsara jadawalin aiki yadda yakamata da daidaita matakan ma'aikata gwargwadon yanayi. Duk wannan yana haifar da raguwa a ƙimar farashin aiki.

Efficiencyara ingancin aiki

Amfani da waɗannan nau'ikan shirye-shiryen yana kara yawan ma'aikata. Ana samun wannan ta hanyar sarrafa ƙarin bayanai cikin sauri da sanya aikin da ya dace, ga mutanen da suka dace, tare dadabarun da suka dace, kuma a lokacin da ya dace.

Rage cikin haɗarin kuɗi da na haɗari

Tare da amfani da shirye-shiryen kula da kayan aikin mutum za a iya adana bayanan tare da gwajin ilimin lissafi. Ana iya samun damar bayanai a kowane lokaci kuma rage haɗarin kuɗi da tsoffin haɗari. Yana tabbatar da cikakkiyar bin duk ƙa'idodin ƙasa da na gida kai tsaye kuma, a mafi yawan lokuta, nan take.

Daidaita lissafin albashi

A wasu ƙasashe Biyan albashi na nufin hada da ragi daban-daban da kuma diyya. Yin shi da hannu na iya zama mai gajiya, kuskure mai yiwuwa, mara tasiri da cin lokaci.. Samun damar yin shi ta atomatik yana tabbatar da daidaito da amincin sakamakon. A kan wannan an ƙara cewa shirin ya haɗa da aikin riƙe rikodin halarcin kowane ma'aikaci sannan kuma ya yi amfani da wannan bayanan don ƙididdige albashin tare da mafi daidaito.

Log ci gaban aikin ma'aikata

Manhajar kula da kayan mutum yana ba da damar samar da cikakken rahoto game da ci gaban aikin kowane ma'aikaci. A cikin lamura da yawa yana basu damar bin diddigin ci gaban su kuma yana taimaka musu kammala ayyukan akan lokaci.

A cikin labarai na gaba zamu sake nazarin wasu zaɓuɓɓukan buɗe shirye-shiryen sarrafa albarkatun ɗan adam da ake dasu.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Alhakin bayanai: AB Internet Networks 2008 SL
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   Yuli m

    Madalla, da zaran na sami lokaci zan gwada shi. Ina jiran gaishe-gayen kayan nan masu zuwa ?? ☕

  2.   Oswaldo m

    Shin kun san kowane tushen buɗe SW wanda ke bin abin da kuka faɗa a cikin labarin?